| ชื่อสินค้า | เครื่องวัดความดันขนาดเล็ก |
|---|---|
| ขนาด | 41 มม |
| วัสดุ | เหล็ก |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| ความถูกต้อง | 4% |
| Keyword | Pressure Gauge |
|---|---|
| Pressure Range | As Required, Mpa, Bar, Psi, Kg Etc. |
| Factory | Yes, We Are Factory |
| Original Place | Made In China |
| Oil Filled | No Oil/ Dry |
| Mount | Bottom Mount |
|---|---|
| Original Place | Made In China |
| Size | 40mm-250mm |
| Case Size | 100mm |
| Keyword | Pressure Gauge |
| Oil Filled | No Oil/ Dry |
|---|---|
| Mount | Bottom Mount |
| Factory | Yes, We Are Factory |
| Size | 40mm-250mm |
| Port | QingDao,ShangHai,Ningbo,Guangzhou |
| ชื่อสินค้า | เครื่องวัดแรงดันไฟฟ้า |
|---|---|
| การรับประกัน | 1ปี |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| ช่วงความดัน | 0 ~ 100Mpa,bar,mbar,psi เป็นต้น |
| ความแม่นยำ | 1.6% |
| วัสดุ | เกจวัดแรงดันแบบวงแหวน |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| สถานที่เดิม | ผลิตในประเทศจีน |
| ขนาดโทร | 100 มม. หรือทำตามความต้องการ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| ลักษณะ | ทนทาน |
| ตลาดหลัก | ทั่วทุกมุมโลก |
| การจ่ายเงิน | วิธีการชำระเงินต่างๆ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| ชื่อสินค้า | เครื่องวัดแรงกดอุตสาหกรรม |
| วัสดุ | ตัวเรือนเหล็กสีดำ |
| สถานที่เดิม | ผลิตในจีน |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| ชื่อสินค้า | เกจวัดแรงดันเหล็กทั่วไป |
| วัสดุ | ตัวเรือนเหล็กสีดำ |
| สถานที่เดิม | ผลิตในจีน |
| ขนาด | 2" (50 มม.) |
|---|---|
| วัสดุ | กล่องเหล็กดําและส่วนในโลหะทองแดง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ภูเขา | เครื่องติดตั้งวงจร |
| ความแม่นยำ | 2.5% |