| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| วัสดุ | ตัวเรือนเหล็กสีดำ |
| สถานที่เดิม | ผลิตในจีน |
| ขนาดหน้าปัด | 100 มม. หรือทำตามความต้องการ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| วัสดุ | ตัวเรือนเหล็กสีดำ |
| สถานที่เดิม | ผลิตในจีน |
| ขนาดหน้าปัด | 250 มม หรือผลิตตามความต้องการ |
| วัสดุ | เหล็กดํา |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| ข้อดี | ป้องกันความชื้น, ทนต่อการสึกหรอ, เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม, ทนทานสูง |
| รายละเอียดการบรรจุ | ถุงพลาสติกด้านใน, กล่องส่งออกด้านนอก พาเลทเสริม |
| เวลาการส่งมอบ | 5-30 วัน |
| วัสดุ | SS Steel |
|---|---|
| สี | เงิน |
| ข้อได้เปรียบ | ป้องกันความชื้น/ทนต่อการสึกหรอ/เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม/มีความทนทานสูง |
| ข้อดี | ป้องกันความชื้น, ทนต่อการสึกหรอ, เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม, ทนทานสูง |
| รายละเอียดการบรรจุ | ถุงพลาสติกด้านใน, กล่องส่งออกด้านนอก พาเลทเสริม |
| ขนาดการแสดงผล | 40/50/60/80/100มม |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T,L/C,D/A,D/P,Western Union |
| Operating temperature | -40 To 120 °C |
|---|---|
| Port | QingDao,ShangHai,Ningbo, Guangzhou |
| Mounting type | Panel Mount |
| Connection Size | 1/4 1/2"inch NPT,BSP |
| Dial Size | 2"(50mm) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| วัสดุ | เหล็กดํา |
| สถานที่เดิม | ผลิตในจีน |
| ขนาดหน้าปัด | 100 มม. หรือทำตามความต้องการ |
| Connection Size | 1/4 1/2" 3/8"BSP NPT M |
|---|---|
| Mount | Bottom Mount |
| Oil Filled | No Oil/ Dry |
| Company Type | Manufacturer |
| Size | 40mm-250mm |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| ชื่อสินค้า | เกจวัดแรงดันเหล็กทั่วไป |
| วัสดุ | ตัวเรือนเหล็กสีดำ |
| สถานที่เดิม | ผลิตในจีน |