| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| ขนาดเคส | 4" |
| หน้าต่าง | กระจกปลอดภัยหรือกระจก |
| ความแม่นยำ | 2.5/1.6% |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| ขนาดเคส | 4" |
| หน้าต่าง | กระจกปลอดภัยหรือกระจก |
| ความแม่นยำ | 1.6% |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| เติมน้ำมัน | กลีเซอรีน |
| วัสดุ | สแตนเลสทั้งหมด |
| การเชื่อมต่อ | ด้านล่าง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM |
| เติมน้ำมัน | กลีเซอรีน |
| วัสดุ | สแตนเลสทั้งหมด |
| การเชื่อมต่อ | ด้านล่าง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| ขนาดเคส | 4" |
| หน้าต่าง | กระจกปลอดภัยหรือกระจก |
| ความแม่นยำ | 2.5/1.6% |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| ขนาดเคส | 4" |
| หน้าต่าง | กระจกปลอดภัยหรือกระจก |
| ความแม่นยำ | 2.5/1.6% |
| วัสดุ | เคสสแตนเลสและ conenction ทองเหลือง |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ | กลับ |
| ช่วงความดัน | แรงดันต่ำขนาดเล็ก |
| ความแม่นยำ | 2.5% |
| ขนาดโทร | 63 มม. |
| Material | Black steel case & Brass conenction |
|---|---|
| Connection | bottom |
| Pressure range | Micro Low pressure |
| Accuracy | 2.5% |
| Dial size | 63mm |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ |
|---|---|
| สามารถในการผลิต | 30000/เดือน |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลซานตงประเทศจีน |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM |
| เติมน้ำมัน | มีให้เติม |
| วัสดุ | ตัวเรือนสแตนเลสและการเชื่อมต่อทองเหลือง |
| ระยะความดัน | 0 ~ 100Mpa, บาร์, เอ็มบาร์ ฯลฯ |