| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| เติมน้ำมัน | ไม่สามารถเติมน้ำมันได้ |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| การเชื่อมต่อ | ด้านล่าง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| หน้าต่าง | กระจก |
| ระยะทาง | 0-1000bar |
| ประสบการณ์การผลิต | 10 ปี |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
|---|---|
| ขนาด | 2.5"(60มม.) |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| ระยะความดัน | 0 ~ 100Mpa, บาร์, เอ็มบาร์ ฯลฯ |
| เกลียว | 1/4''PT/NPT/G/M |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| เติมน้ำมัน | กลีเซอรีน |
| วัสดุ | สแตนเลสทั้งหมด |
| การเชื่อมต่อ | ด้านล่าง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| หน้าต่าง | กระจก |
| ระยะทาง | 0-1000bar |
| ประสบการณ์การผลิต | 10 ปี |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| หน้าต่าง | กระจก |
| ระยะทาง | 0-1000bar |
| ประสบการณ์การผลิต | 10 ปี |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM |
| เติมน้ำมัน | กลีเซอรีน |
| วัสดุ | สแตนเลสทั้งหมด |
| การเชื่อมต่อ | ด้านล่าง |
| วัสดุ | เหล็ก |
|---|---|
| สถานที่เดิม | ผลิตในประเทศจีน |
| ขนาดโทร | 60 มม. หรือทำตามความต้องการ |
| ช่วงความดัน | ผลิตตามข้อกำหนด Mpa, bar, psi, kg เป็นต้น |
| ติดตั้ง | กลับ |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| สถานที่เดิม | ผลิตในประเทศจีน |
| ขนาดโทร | 40 มม. หรือทำตามความต้องการ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ช่วงความดัน | ผลิตตามข้อกำหนด Mpa, bar, psi, kg เป็นต้น |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กสี bule |
| สถานที่เดิม | ผลิตในประเทศจีน |
| ขนาดโทร | 50 มม. หรือทำตามความต้องการ |
| ช่วงความดัน | ผลิตตามข้อกำหนด Mpa, bar, psi, kg เป็นต้น |