| Keyword | Pressure Gauge |
|---|---|
| Pressure Range | As Required, Mpa, Bar, Psi, Kg Etc. |
| Size | 40mm-250mm |
| Case Size | 40mm |
| Original Place | Made In China |
| การจ่ายเงิน | วิธีการชำระเงินต่างๆ |
|---|---|
| ช่วงการวัด | ตามความต้องการ |
| ความแม่นยำ | 2.5% |
| ขนาด | 63มม |
| ตลาดหลัก | ทั่วทุกมุมโลก |
| Mount | Bottom Mount |
|---|---|
| Original Place | Made In China |
| Size | 40mm-250mm |
| Case Size | 100mm |
| Keyword | Pressure Gauge |
| Mounting Type | Panel/Surface/Bottom Mount |
|---|---|
| Payment | Various Payment Methods |
| Port | QINGDAO,SHANGHAI,NINGBO |
| Measurement Type | Pressure |
| Case | Stainless Steel |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| ชื่อสินค้า | เครื่องวัดความดันก๊าซ lpg |
| วัสดุ | ตัวเรือนเหล็กสีดำ |
| สถานที่เดิม | ผลิตในจีน |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| ชื่อสินค้า | เกจวัดความดันกลีเซอรีนวัสดุสแตนเลส |
| วัสดุ | ตัวเรือนสแตนเลส ด้านในเป็นทองเหลือง |
| ระยะความดัน | 0 ~ 100Mpa, บาร์, เอ็มบาร์ ฯลฯ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| ชื่อสินค้า | เกจวัดแรงดันต่ำแบบไมโคร |
| การเชื่อมต่อ | ด้านล่าง |
| วัสดุ | สแตนเลสหรือเหล็กสีดำ |
| ชื่อสินค้า | เกจวัดความดันไดอะแฟรม |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| ขนาด | 60 มม |
| การจ่ายเงิน | วิธีการชำระเงินต่างๆ |
| การรับประกัน | 1 ปี, 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| ชื่อสินค้า | ผู้ส่งออกเครื่องวัดความดัน |
| ขนาด | 100มม |
| การจ่ายเงิน | วิธีการชำระเงินต่างๆ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| ชื่อสินค้า | เกจวัดความดันไดอะแฟรม |
| กรณี | สแตนเลส |
| ขนาด | 100มม |