| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มดี |
| ขนาดโทร | 63 มม. |
| วัสดุ | ตัวเรือนเหล็ก/สแตนเลสสีดำ |
| บริการ | บริการหลังการขายครบวงจร |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM |
| ขนาด | 2" 1.5" 1" |
| การชำระเงิน | วิธีการชำระเงินต่างๆ |
| วัสดุ | SS316 |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
|---|---|
| ขนาดหน้าปัด | 6 "(2.5", 4 "ไม่จำเป็น) |
| ช่วงการวัด | 0~6MPa |
| ความแม่นยำ | 1.6% |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | มาโนเมโทรส |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| ขนาด | 60 มม |
| ความแม่นยำ | 2.5% |
| Operating temperature | -40 To 120 °C |
|---|---|
| Port | QingDao,ShangHai,Ningbo, Guangzhou |
| Mounting type | Panel Mount |
| Connection Size | 1/4 1/2"inch NPT,BSP |
| Dial Size | 2"(50mm) |
| การรับประกัน | 10 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM |
| ขนาด | 2.5"(63มม.) |
| วัสดุ | เหล็กสีดำหรือสแตนเลส |
| ความแม่นยำ | 2.5% |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| ขนาด | 2.5"(63มม.) |
| การจ่ายเงิน | วิธีการชำระเงินต่างๆ |
| วัสดุ | ตัวเรือน SS และด้านในเป็นทองเหลือง |
| ความถูกต้อง | ±1.6% ของขนาดเต็ม |
|---|---|
| เกลียว | 1/4 "1/2''BSP/PT/NPT/G/M |
| ตัวชี้ | อลูมิเนียมทาสีดำ |
| การเชื่อมต่อ | เมาท์ล่าง |
| วัสดุหน้าต่าง | อะคริลิก, แก้ว |