| ระยะความดัน | 30inHG (สุญญากาศ) ถึง 15,000psi |
|---|---|
| ประสบการณ์การผลิต | 11 ปี |
| วัสดุเชื่อมต่อ | สแตนเลสหรือเหล็กสีดำ |
| ความถูกต้อง | ±2.5% หรือ ±1.6% ของขนาดเต็ม |
| ชิ้นส่วนเปียก | ทองเหลืองหรือสแตนเลส |
| วัสดุเชื่อมต่อ | สแตนเลสหรือเหล็กสีดำ |
|---|---|
| ระยะความดัน | 30inHG (สุญญากาศ) ถึง 15,000psi |
| ชิ้นส่วนเปียก | ทองเหลืองหรือสแตนเลส |
| ความถูกต้อง | ±2.5% หรือ ±1.6% ของขนาดเต็ม |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| ระยะความดัน | 30inHG (สุญญากาศ) ถึง 15,000psi |
|---|---|
| ชิ้นส่วนเปียก | ทองเหลืองหรือสแตนเลส |
| วัสดุเชื่อมต่อ | สแตนเลสหรือเหล็กสีดำ |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| ประสบการณ์การผลิต | 11 ปี |
| ขนาดการเชื่อมต่อ | 1/4 1/2 "นิ้ว NPT BSP ... |
|---|---|
| การจ่ายเงิน | วิธีการชำระเงินต่างๆ |
| สถานที่เชื่อมต่อ | ด้านล่าง |
| ประเภท | ปริมณฑล |
| ช่วงการวัด | 0~100เมกะปาสคาล |
| น้ำมัน | ตามความจำเป็น |
|---|---|
| ภูเขา | ด้านล่างหรือตามแนวแกน |
| ระยะความดัน | 30inHG (สุญญากาศ) ถึง 15,000psi |
| ขนาดหน้าปัด | 2 |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| การจ่ายเงิน | วิธีการชำระเงินต่างๆ |
|---|---|
| OEM | ใช่ |
| วัสดุหน้าปัด | อลูมิเนียม |
| สถานที่เชื่อมต่อ | ด้านล่าง |
| ประเภทการติดตั้ง | ตรงด้านล่างหรือด้านหลัง |