| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| ชื่อสินค้า | เกจวัดแรงดันต่ำแบบไมโคร |
| การเชื่อมต่อ | ด้านล่าง |
| วัสดุ | สแตนเลสหรือเหล็กสีดำ |
| Range | 0 - 100Mpa |
|---|---|
| Product name | Pressure Gauge Manometer |
| Fluidcompatibility | Air, Water, Oil |
| Pressure type | Gauge Pressure |
| Operating temperature | -40 To 120 °C |
| ขนาดหน้าปัด | 1.5 "-6" นิ้ว |
|---|---|
| Mount | Bottom Back |
| Connection Material | Brass |
| ขนาดการเชื่อมต่อ | 1/4 1/2 "นิ้ว NPT, BSP |
| Quality | 1 Year |
| Keyword | Pressure Gauge |
|---|---|
| คุณภาพ | 1 ปี |
| Oil Type | Availble To Fill Oil |
| Bourdon Tube Material | Phosphor Bronze |
| ขนาดการเชื่อมต่อ | 1/4 1/2 "นิ้ว NPT, BSP |
| Payment | Various Payment Methods |
|---|---|
| Port | QINGDAO,SHANGHAI,NINGBO |
| Case | Stainless Steel |
| Measurement Type | Pressure |
| Pressure Range | 0 To 1000 Psi |
| Dial Size | 1.5"-6" Inches |
|---|---|
| Connection Material | Brass |
| ประสบการณ์การผลิต | 11 ปี |
| Quality | 1 Year |
| Connection Size | 1/4 1/2"inch NPT,BSP |
| ขนาดหน้าปัด | 4 นิ้ว |
|---|---|
| หน้าต่าง | แก้วหรือพลาสติก |
| ท่าเรือ | ชิงเต่า ประเทศจีน |
| วัสดุหน้าต่าง | กระจกกระชับ |
| ระยะความดัน | ปรับแต่ง |
| การรับประกัน | 1 Y |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| วัสดุ | ตัวเรือนเหล็กสีดำ |
| ระยะความดัน | สุญญากาศ / บวก |
| หลอดเบอร์ดอน | เครื่องสูบลม |
| ขนาดหน้าปัด | 4 นิ้ว |
|---|---|
| วัสดุหน้าต่าง | กระจกกระชับ |
| สีของหน้าปัด | สีขาว |
| ขนาดเคส | 4 |
| หน้าต่าง | กระจกปลอดภัยหรือกระจก |
| การติดตั้ง | กลับมา |
|---|---|
| ช่วงการวัด | ตามความต้องการ |
| ขนาดที่กำหนด | 25มม |
| มาตราส่วน | พิมพ์ตามความต้องการ |
| ความถูกต้อง | ±4% |