| Producing Experience | 11 Years |
|---|---|
| ภูเขา | ด้านล่างหลัง |
| วัสดุการเคลื่อนไหว | สีเหลือง |
| Pressure Range | 0~100Mpa,bar,mbar,etc |
| วัสดุเชื่อมต่อ | สีเหลือง |
| Pressure type | Gauge Pressure |
|---|---|
| Keyword | Pressure Gauge |
| Range | 0 - 100Mpa |
| Operating temperature | -40 To 120 °C |
| Dial Size | 2"(50mm) |
| Bourdon Tube Material | Phosphor Bronze |
|---|---|
| Keyword | Pressure Gauge |
| คุณภาพ | 1 ปี |
| Mount | Bottom Back |
| ขนาดหน้าปัด | 1.5 "-6" นิ้ว |
| Keyword | Pressure Gauge |
|---|---|
| คุณภาพ | 1 ปี |
| Oil Type | Availble To Fill Oil |
| Bourdon Tube Material | Phosphor Bronze |
| ขนาดการเชื่อมต่อ | 1/4 1/2 "นิ้ว NPT, BSP |
| วัสดุท่อ Bourdon | สารเรืองแสงสีบรอนซ์ |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | 0-150 °F |
| สถานที่เดิม | ผลิตในจีน |
| เติมน้ำมัน | มีให้เติม |
| ประเภทการติดตั้ง | การเชื่อมต่อด้านล่าง |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | เกจวัดความดัน |
| วัสดุ | ทองเหลืองชุบโครเมี่ยม |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| ภูเขา | กลับมา |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| ชื่อสินค้า | เกจวัดความดัน |
| วัสดุ | ทองเหลืองชุบโครเมี่ยม |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| ชื่อสินค้า | เกจวัดความดัน |
| วัสดุ | ทองเหลืองชุบโครเมี่ยม |
| ขนาด | ปรับแต่ง |