| การรับประกัน | 1 ปี, 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| ชื่อสินค้า | เครื่องวัดแรงดันอิเล็กทรอนิกส์ |
| ขนาด | 100มม |
| การจ่ายเงิน | วิธีการชำระเงินต่างๆ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| ขนาด | 100มม |
| การจ่ายเงิน | วิธีการชำระเงินต่างๆ |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| ขนาดเคส | 150มม |
| วัสดุ | เหล็กสีดำและทองเหลือง |
| โรงงาน | ใช่เราเป็นโรงงาน |
| การรับประกัน | 1 Y |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| วัสดุ | ตัวเรือนเหล็กสีดำ |
| ระยะความดัน | สุญญากาศ / บวก |
| หลอดเบอร์ดอน | เครื่องสูบลม |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | เกจวัดแรงดันต่ำแบบไมโคร |
| การเชื่อมต่อ | ด้านล่าง |
| วัสดุ | สแตนเลสหรือเหล็กสีดำ |
| ความแม่นยำ | 1.6% |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
|---|---|
| ขนาดเคส | 80มม |
| ความแม่นยำ | 1.6% |
| เธรดการเชื่อมต่อ | NPT,BSP(G,PF),BSPT(ZG,PT)1/2" |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM |
| ขนาด | 22 มม. 23 มม. 25 มม. |
| การจ่ายเงิน | วิธีการชำระเงินต่างๆ |
| วัสดุ | ทองเหลืองชุบโครเมี่ยม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| ขนาด | 60 มม |
| การจ่ายเงิน | วิธีการชำระเงินต่างๆ |
| วัสดุ | ตัวเรือน SS และ SS หรือทองเหลืองภายใน |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| หน้าต่าง | กระจก |
| ระยะทาง | 0-1000bar |
| ประสบการณ์การผลิต | 10 ปี |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| หน้าต่าง | กระจก |
| ระยะทาง | 0-1000bar |
| ประสบการณ์การผลิต | 10 ปี |