| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| ระยะความดัน | สุญญากาศ / บวก |
| หลอดเบอร์ดอน | เครื่องสูบลม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| ขนาด | 4"(100มม.) |
| การจ่ายเงิน | วิธีการชำระเงินต่างๆ |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| ขนาดเคส | 4" |
| หน้าต่าง | กระจกปลอดภัยหรือกระจก |
| ความแม่นยำ | 2.5/1.6% |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM |
|---|---|
| ขนาดหน้าปัด | 25 มิลลิเมตร (19 มิลลิเมตร-40 มิลลิเมตร) |
| วัสดุ | เอสเอส เหล็ก ทองเหลือง |
| การติดตั้ง | กลับมา |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| การเคลื่อนไหวและการเชื่อมต่อ | สแตนเลส |
| เกลียว | ตามความจำเป็น |
| การเชื่อมต่อ | ด้านล่าง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| หน้าต่าง | กระจก |
| ระยะทาง | 0-600bar |
| สถานที่เดิม | 2015 ผลิตในจีน |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM |
| ขนาด | 2" ((50 มม.) |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| ระยะความดัน | 0 ~ 100Mpa, บาร์, เอ็มบาร์ ฯลฯ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| ขนาด | 100มม |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| ความแม่นยำ | 1.6% |
| วัสดุ | เอสเอส304 เอสเอส3016 |
|---|---|
| สี | เงิน |
| ข้อดี | ป้องกันความชื้น, ทนต่อการสึกหรอ, เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม, ทนทานสูง |
| ข้อดี | ป้องกันความชื้น, ทนต่อการสึกหรอ, เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม, ทนทานสูง |
| รายละเอียดการบรรจุ | ถุงพลาสติกด้านใน, กล่องส่งออกด้านนอก พาเลทเสริม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มดี |
| ขนาด | 2" ((50 มม.) |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| ช่วงความดัน | 0 ~ 100Mpa, บาร์, เอ็มบาร์ ฯลฯ |