| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| ชื่อสินค้า | เกจวัดแรงดันเติมน้ำมัน |
| ขนาด | 100มม |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| Keyword | Pressure Gauge |
|---|---|
| Pressure Range | As Required, Mpa, Bar, Psi, Kg Etc. |
| Factory | Yes, We Are Factory |
| Original Place | Made In China |
| Oil Filled | No Oil/ Dry |
| Mount | Bottom Mount |
|---|---|
| Original Place | Made In China |
| Size | 40mm-250mm |
| Case Size | 100mm |
| Keyword | Pressure Gauge |
| Factory | Yes, We Are Factory |
|---|---|
| Display Type | Analog |
| Oil Filled | No Oil/ Dry |
| Size | 40mm-250mm |
| Keyword | Pressure Gauge |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| ชื่อสินค้า | เกจวัดความดันกลีเซอรีนวัสดุสแตนเลส |
| ขนาด | 40มม |
| วัสดุ | ตัวเรือนสแตนเลส ด้านในเป็นทองเหลือง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| การจ่ายเงิน | วิธีการชำระเงินต่างๆ |
| วัสดุ | ตัวเรือน SS และด้านในเป็นทองเหลือง |
| คําสําคัญ | ระดับความดัน |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| ขนาด | 60 มม |
| การจ่ายเงิน | วิธีการชำระเงินต่างๆ |
| วัสดุ | ตัวเรือน SS และ SS หรือทองเหลืองภายใน |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| ชื่อสินค้า | เครื่องวัดแรงดันที่เต็มไปด้วยน้ํามันทางแกน |
| วัสดุ | สแตนเลสทั้งหมด |
| การเชื่อมต่อ | กลับมา |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | เกจวัดความดันสแตนเลส |
| ขนาด | 4"((100มม.) |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| ความแม่นยำ | 1.6% |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| ชื่อสินค้า | เกจวัดความดันสแตนเลส |
| ขนาด | 4"((100มม.) |
| วัสดุ | สแตนเลส |