| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| ขนาดหน้าปัด | 23มม |
| วัสดุ | เหล็ก/ทองเหลือง |
| ความแม่นยำ | 4% |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| วัสดุเคส | กล่องเหล็ก |
| ขนาดที่กำหนด | 25มม |
| ความแม่นยำ | 4% |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| วัสดุเคส | กล่องทองเหลือง |
| ขนาดที่กำหนด | 23มม |
| ความแม่นยำ | 4% |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| ขนาด | 4"(100มม.) |
| การจ่ายเงิน | วิธีการชำระเงินต่างๆ |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
|---|---|
| หน้าต่าง | กระจก |
| ระยะทาง | 0-1000bar |
| ประสบการณ์การผลิต | 10 ปี |
| โรงงาน | ใช่เราเป็นโรงงาน |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
|---|---|
| ขนาด | 2.5"(60มม.) |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| ระยะความดัน | 0 ~ 100Mpa, บาร์, เอ็มบาร์ ฯลฯ |
| เกลียว | 1/4''PT/NPT/G/M |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| หน้าต่าง | กระจก |
| ระยะทาง | 0-1000bar |
| ประสบการณ์การผลิต | 10 ปี |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM |
|---|---|
| หน้าต่าง | กระจก |
| ระยะทาง | 0-600bar |
| ประสบการณ์การผลิต | 10 ปี |
| สถานที่เดิม | 2015 ผลิตในจีน |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| วัสดุ | ตัวเรือนเหล็กสีดำ |
| สถานที่เดิม | ผลิตในจีน |
| ขนาดหน้าปัด | 100 มม. หรือทำตามความต้องการ |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM |
|---|---|
| วัสดุ | ตัวเรือนเหล็กสีดำ |
| ขนาดหน้าปัด | 100 มม. หรือทำตามความต้องการ |
| ระยะความดัน | ผลิตตามข้อกำหนด Mpa, bar, psi, kg เป็นต้น |
| ภูเขา | ด้านล่าง |