| ขนาด | 80มม |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ | M20*1.5, 1/2,1/4 หรืออื่น ๆ |
| วัสดุองค์ประกอบ | 304ส |
| โหมดการแสดงผล | จอแสดงผล 5 หลัก + ตัวบ่งชี้ลำแสงแบบอะนาล็อก |
| ขีดจำกัดความดัน | สูญญากาศ 0-1,000bar |
| วัสดุองค์ประกอบ | 304ส |
|---|---|
| ขีดจำกัดความดัน | สูญญากาศ 0-1,000bar |
| การเชื่อมต่อ | M20*1.5, 1/2,1/4 หรืออื่น ๆ |
| ที่อยู่อาศัย | สแตนเลส |
| โหมดการแสดงผล | จอแสดงผล 5 หลัก + ตัวบ่งชี้ลำแสงแบบอะนาล็อก |
| ระยะความดัน | 30inHG (สุญญากาศ) ถึง 15,000psi |
|---|---|
| ประสบการณ์การผลิต | 11 ปี |
| วัสดุเชื่อมต่อ | สแตนเลสหรือเหล็กสีดำ |
| ความถูกต้อง | ±2.5% หรือ ±1.6% ของขนาดเต็ม |
| ชิ้นส่วนเปียก | ทองเหลืองหรือสแตนเลส |
| เกลียว | 1/4 "1/2''BSP/PT/NPT/G/M |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ | เมาท์ล่าง |
| คุณภาพ | 1 ปี |
| เบอร์ตัน ทูบ | สแตนเลส |
| ความถูกต้อง | ±1.6% ของขนาดเต็ม |
| ระยะทาง | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ประสบการณ์การผลิต | 10 ปี |
| สถานที่เดิม | ผลิตในจีน |
| กรณี | สแตนเลส |
| ระยะความดัน | 0 ~ 100Mpa, บาร์, เอ็มบาร์ ฯลฯ |
| ประเภทการติดตั้ง | ตรงด้านล่างหรือด้านหลัง |
|---|---|
| ประเภท | ปริมณฑล |
| ขนาดเกลียว | 1/2 |
| ขนาดหน้าปัด | 2.5 นิ้ว |
| สถานที่เชื่อมต่อ | ด้านล่าง |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ |
|---|---|
| สามารถในการผลิต | 30000/เดือน |
| สถานที่กำเนิด | มณฑลซานตงประเทศจีน |