| Company Type | Manufacturer |
|---|---|
| Port | QingDao,ShangHai,Ningbo,Guangzhou |
| Original Place | Made In China |
| Display Type | Analog |
| Size | 40mm-250mm |
| เกลียว | 1/4 "1/2''BSP/PT/NPT/G/M |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ | เมาท์ล่าง |
| คุณภาพ | 1 ปี |
| เบอร์ตัน ทูบ | สแตนเลส |
| ความถูกต้อง | ±1.6% ของขนาดเต็ม |
| การใช้งาน | อุตสาหกรรม |
|---|---|
| ตัวชี้ | อลูมิเนียมทาสีดำ |
| ความถูกต้อง | ±1.6% ของขนาดเต็ม |
| เกลียว | 1/4 "1/2''BSP/PT/NPT/G/M |
| ขนาด | 63 มม. 100 มม. 150 มม. |
| รายละเอียดเพิ่มเติม | มีให้ปรับแต่ง |
|---|---|
| ขนาดที่กำหนด | 22 มม. 41 มม. |
| ช่วงการวัด | ตามความต้องการ |
| มาตราส่วน | พิมพ์ตามความต้องการ |
| หน่วยขนาด | บาร์, ไพซี และอื่นๆ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM |
| ระยะความดัน | -0.1-100 เมกะพาสคัล |
| ขนาดเคส | 65มม |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -10 ℃ ~ 60 ℃ |
| ขนาดหน้าปัด | 2.5 นิ้ว |
|---|---|
| วัสดุหน้าปัด | อลูมิเนียม |
| ขนาดเกลียว | 1/2 |
| Oem | ใช่ |
| การจ่ายเงิน | วิธีการชำระเงินต่างๆ |
| Oil Type | Availble To Fill Oil |
|---|---|
| ภูเขา | ด้านล่างหลัง |
| ขนาดหน้าปัด | 1.5 "-6" นิ้ว |
| วัสดุท่อ Bourdon | สารเรืองแสงสีบรอนซ์ |
| ระยะความดัน | 0 ~ 100Mpa, บาร์, เอ็มบาร์ ฯลฯ |
| Size | 40mm-250mm |
|---|---|
| Company Type | Manufacturer |
| Port | QingDao,ShangHai,Ningbo,Guangzhou |
| Original Place | Made In China |
| Display Type | Analog |