| ตัวชี้ | อลูมิเนียมทาสีดำ |
|---|---|
| การใช้งาน | อุตสาหกรรม |
| การเชื่อม | การเชื่อมด้วยเลเซอร์ |
| วัสดุหน้าต่าง | อะคริลิค |
| คุณภาพ | 1 ปี |
| วัสดุองค์ประกอบ | 304ส |
|---|---|
| ขีดจำกัดความดัน | สูญญากาศ 0-1,000bar |
| การเชื่อมต่อ | M20*1.5, 1/2,1/4 หรืออื่น ๆ |
| ที่อยู่อาศัย | สแตนเลส |
| โหมดการแสดงผล | จอแสดงผล 5 หลัก + ตัวบ่งชี้ลำแสงแบบอะนาล็อก |
| วัสดุองค์ประกอบ | 304ส |
|---|---|
| ที่อยู่อาศัย | สแตนเลส |
| การเชื่อมต่อ | M20*1.5, 1/2,1/4 หรืออื่น ๆ |
| ขีดจำกัดความดัน | สูญญากาศ 0-1,000bar |
| โหมดการแสดงผล | จอแสดงผล 5 หลัก + ตัวบ่งชี้ลำแสงแบบอะนาล็อก |
| เกลียว | 1/4 "1/2''BSP/PT/NPT/G/M |
|---|---|
| การใช้งาน | อุตสาหกรรม |
| ตัวชี้ | อลูมิเนียมทาสีดำ |
| ขนาด | 63 มม. 100 มม. 150 มม. |
| เบอร์ตัน ทูบ | สแตนเลส |
| ท่าเรือ | ชิงเต่า ประเทศจีน |
|---|---|
| การเติม | กลิเซอรีนหรือซิลิโคน หรือแห้ง |
| ขนาด | 100มม |
| การเชื่อมต่อ | 1/2 นิ้ว NPT |
| ขนาดหน้าปัด | 4 นิ้ว |
| ความคิดของคุณ | ยอมรับ |
|---|---|
| ขนาด | 22mm23mm25mm28mm38mm41mm |
| ท่าเรือ | ชิงเต่า, เซี่ยงไฮ้, หนิงโป |
| ประเภทการแสดงผล | อนาล็อก |
| ขนาดที่กำหนด | 22 มม. 41 มม. |
| หน่วยขนาด | บาร์, ไพซี และอื่นๆ |
|---|---|
| ท่าเรือ | ชิงเต่า, เซี่ยงไฮ้, หนิงโป |
| ประเภทการแสดงผล | อนาล็อก |
| รายละเอียดเพิ่มเติม | มีให้ปรับแต่ง |
| ความถูกต้อง | ±4% |
| ขนาดโทร | 4 นิ้ว / 100 มม |
|---|
| วัสดุ | กล่องสเตลสีดํา ภายในและการเชื่อมต่อด้วยทองแดง |
|---|---|
| ขนาดเคส | 60 มม |
| หลอดเบอร์ดอน | สารเรืองแสงสีบรอนซ์ |
| การติดตั้ง | ด้านล่างด้านหลัง |
| ความแม่นยำ | 2.5% |
| การเชื่อมต่อ | M20*1.5, 1/2,1/4 หรืออื่น ๆ |
|---|---|
| ที่อยู่อาศัย | สแตนเลส |
| โหมดแสดงผล | จอแสดงผล 5 หลัก + ตัวบ่งชี้ลำแสงแบบอะนาล็อก |
| วัสดุองค์ประกอบ | 304ส |
| ขีดจำกัดความดัน | สูญญากาศ 0-1,000bar |