| ขนาดการแสดงผล | 40/50/60/80/100มม |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T,L/C,D/A,D/P,Western Union |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| วัสดุ | ตัวเรือนเหล็กสีดำ |
| สถานที่เดิม | ผลิตในจีน |
| ขนาดหน้าปัด | 100 มม. หรือทำตามความต้องการ |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | เกจ์วัดแรงดันใช้งานทั่วไป |
| วัสดุ | ตัวเรือนเหล็กสีดำ |
| สถานที่เดิม | ผลิตในจีน |
| ระยะความดัน | ผลิตตามข้อกำหนด Mpa, bar, psi, kg เป็นต้น |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| ชื่อสินค้า | เกจวัดแรงดันเหล็กทั่วไป |
| วัสดุ | ตัวเรือนเหล็กสีดำ |
| สถานที่เดิม | ผลิตในจีน |
| ชื่อสินค้า | เกจ์วัดแรงดันใช้งานทั่วไป |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| วัสดุ | ตัวเรือนเหล็กสีดำ |
| สถานที่เดิม | ผลิตในจีน |
| Product name | Pressure Gauge Manometer |
|---|---|
| Port | QingDao,ShangHai,Ningbo, Guangzhou |
| Mounting type | Panel Mount |
| Dial Size | 2"(50mm) |
| Pressure type | Gauge Pressure |
| Range | 0 - 100Mpa |
|---|---|
| Product name | Pressure Gauge Manometer |
| Fluidcompatibility | Air, Water, Oil |
| Pressure type | Gauge Pressure |
| Operating temperature | -40 To 120 °C |
| Fluidcompatibility | Air, Water, Oil |
|---|---|
| Keyword | Pressure Gauge |
| Accuracy | ±1.5% Of Full Scale |
| Mounting type | Panel Mount |
| Range | 0 - 100Mpa |
| Pressure type | Gauge Pressure |
|---|---|
| Keyword | Pressure Gauge |
| Range | 0 - 100Mpa |
| Operating temperature | -40 To 120 °C |
| Dial Size | 2"(50mm) |
| Clamp Size | 50.5mm/64mm |
|---|---|
| Configuration | Bourdon Tube |
| Mounting Type | Bottom Mount |
| Connection | Bottom |
| Oem | Yes |