| วัสดุ | เหล็กสีดำหรือสแตนเลส |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ | ถุงพลาสติกด้านใน, กล่องส่งออกด้านนอก พาเลทเสริม |
| เวลาการส่งมอบ | 5-30 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | TT,LC.Alipay.Western Union |
| สามารถในการผลิต | เดือนละ30-50k |
| Fluidcompatibility | Air, Water, Oil |
|---|---|
| Keyword | Pressure Gauge |
| Accuracy | ±1.5% Of Full Scale |
| Mounting type | Panel Mount |
| Range | 0 - 100Mpa |
| Product name | Pressure Gauge Manometer |
|---|---|
| Port | QingDao,ShangHai,Ningbo, Guangzhou |
| Mounting type | Panel Mount |
| Dial Size | 2"(50mm) |
| Pressure type | Gauge Pressure |
| Range | 0 - 100Mpa |
|---|---|
| Product name | Pressure Gauge Manometer |
| Fluidcompatibility | Air, Water, Oil |
| Pressure type | Gauge Pressure |
| Operating temperature | -40 To 120 °C |
| Pressure type | Gauge Pressure |
|---|---|
| Keyword | Pressure Gauge |
| Range | 0 - 100Mpa |
| Operating temperature | -40 To 120 °C |
| Dial Size | 2"(50mm) |
| Clamp Size | 50.5mm/64mm |
|---|---|
| Configuration | Bourdon Tube |
| Mounting Type | Bottom Mount |
| Connection | Bottom |
| Oem | Yes |
| วัสดุองค์ประกอบ | 304ส |
|---|---|
| ที่อยู่อาศัย | สแตนเลส |
| การเชื่อมต่อ | M20*1.5, 1/2,1/4 หรืออื่น ๆ |
| ขีดจำกัดความดัน | สูญญากาศ 0-1,000bar |
| โหมดการแสดงผล | จอแสดงผล 5 หลัก + ตัวบ่งชี้ลำแสงแบบอะนาล็อก |
| Over Pressure | 1.5×FS |
|---|---|
| Configuration | Bourdon Tube |
| Connection Size | 1/2 Inch NPT |
| Connection Location | Bottom |
| Size | 2.5" |
| Connection Size | 1/2 Inch NPT |
|---|---|
| Flange Size | DN25 (can Be Customized For Other Size) |
| Application | Corrosive And Viscous Media |
| Size | 2.5" |
| Mounting Type | Bottom Mount |
| ที่อยู่อาศัย | สแตนเลส |
|---|---|
| โหมดการแสดงผล | จอแสดงผล 5 หลัก + ตัวบ่งชี้ลำแสงแบบอะนาล็อก |
| ขนาด | 80มม |
| การรับประกันคุณภาพ | 12 เดือน |
| การเชื่อมต่อ | M20*1.5, 1/2,1/4 หรืออื่น ๆ |