| วัสดุ | สแตนเลส |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ | ถุงพลาสติกด้านใน, กล่องส่งออกด้านนอก พาเลทเสริม |
| เวลาการส่งมอบ | 5-30 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | TT,LC.Alipay.Western Union |
| สามารถในการผลิต | เดือนละ30-50k |
| Operating temperature | -40 To 120 °C |
|---|---|
| Port | QingDao,ShangHai,Ningbo, Guangzhou |
| Mounting type | Panel Mount |
| Connection Size | 1/4 1/2"inch NPT,BSP |
| Dial Size | 2"(50mm) |
| Case | Stainless Steel |
|---|---|
| Payment | Various Payment Methods |
| Pressure Range | 0 To 1000 Psi |
| Mounting Type | Panel/Surface/Bottom Mount |
| Measurement Type | Pressure |
| ประเภท | เกจวัดความดันสุญญากาศ |
|---|---|
| วัสดุ | ตัวเรือนเหล็กพร้อมข้อต่อทองเหลือง |
| สถานที่เดิม | ผลิตในจีน |
| ขนาดหน้าปัด | 40 มม. หรือทำตามความต้องการ |
| ระยะความดัน | ผลิตตามข้อกำหนด Mpa, bar, psi, kg เป็นต้น |
| การรับประกัน | 10 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM |
| ขนาด | 2.5"(63มม.) |
| วัสดุ | เหล็กสีดำหรือสแตนเลส |
| ความแม่นยำ | 2.5% |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| ขนาด | 2.5"(63มม.) |
| การจ่ายเงิน | วิธีการชำระเงินต่างๆ |
| วัสดุ | ตัวเรือน SS และด้านในเป็นทองเหลือง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| ชื่อสินค้า | เกจวัดแรงดันขั้วต่อทองเหลือง |
| ขนาด | 100มม |
| วัสดุ | ตัวเรือนสแตนเลส ด้านในเป็นทองเหลือง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| ชื่อสินค้า | เครื่องวัดแรงดันบาร์ |
| วัสดุ | ทองเหลืองชุบโครเมี่ยม |
| ขนาด | 22-28mm |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | เกจวัดแรงดันดิจิตอล |
| ระยะความดัน | -0.1-100 เมกะพาสคัล |
| ขนาดเคส | 63มม |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -20 ℃ ~ 60 ℃ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| วัสดุ | พลาสติก |
| สถานที่เดิม | ผลิตในจีน |
| ขนาดหน้าปัด | 40มม |