| ชื่อสินค้า | เกจวัดแรงดัน 23 มม |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| วัสดุ | ทองเหลืองชุบโครเมี่ยม |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | เกจวัดแรงดันทนแรงกระแทก |
| ขนาด | 60 มม |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| ความแม่นยำ | 1.6% |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| ชื่อสินค้า | เกจวัดความดันสแตนเลส |
| ขนาด | 2.5"((63มม.) |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| ชื่อสินค้า | เกจวัดความดันสแตนเลส |
| ขนาด | 60 มม |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | เกจวัดความดันสแตนเลส |
| ขนาด | 4"((100มม.) |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| Dial Size | 1.5"-6" Inches |
|---|---|
| Connection Material | Brass |
| ประสบการณ์การผลิต | 11 ปี |
| Quality | 1 Year |
| Connection Size | 1/4 1/2"inch NPT,BSP |
| Oil Type | Availble To Fill Oil |
|---|---|
| ภูเขา | ด้านล่างหลัง |
| ขนาดหน้าปัด | 1.5 "-6" นิ้ว |
| วัสดุท่อ Bourdon | สารเรืองแสงสีบรอนซ์ |
| ระยะความดัน | 0 ~ 100Mpa, บาร์, เอ็มบาร์ ฯลฯ |
| ประสบการณ์การผลิต | 11 ปี |
|---|---|
| Movement Material | Brass |
| ระยะทาง | 0-1000bar |
| Bourdon Tube Material | Phosphor Bronze |
| Connection Size | 1/4 1/2"inch NPT,BSP |
| Producing Experience | 11 Years |
|---|---|
| ขนาดการเชื่อมต่อ | 1/4 1/2 "นิ้ว NPT, BSP |
| ขนาดหน้าปัด | 1.5 "-6" นิ้ว |
| Bourdon Tube Material | Phosphor Bronze |
| วัสดุเชื่อมต่อ | สีเหลือง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| วัสดุ | ตัวเรือนเหล็กสีดำ |
| สถานที่เดิม | ผลิตในจีน |
| ขนาดหน้าปัด | 100 มม. หรือทำตามความต้องการ |