| ช่วงการวัด | ตามความต้องการ |
|---|---|
| ตลาดหลัก | ทั่วทุกมุมโลก |
| ขนาด | 100มม |
| ประเภทการติดตั้ง | การเชื่อมต่อด้านล่างหรือด้านหลัง |
| การใช้งาน | การวัดแรงดันอุตสาหกรรม |
| ความถูกต้อง | ±4% |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | อนาล็อก |
| การจ่ายเงิน | วิธีการชำระเงินต่างๆ |
| มาตราส่วน | พิมพ์ตามความต้องการ |
| ท่าเรือ | ชิงเต่า, เซี่ยงไฮ้, หนิงโป |
| ประเภท | ปริมณฑล |
|---|---|
| ท่าเรือ | ชิงเต่า/เซี่ยงไฮ้/Ningbo |
| การเชื่อมต่อ | ด้านล่าง |
| วัสดุหน้าปัด | อลูมิเนียม |
| ขนาดการเชื่อมต่อ | 1/4 1/2 "นิ้ว NPT BSP ... |
| ประเภทการแสดงผล | อนาล็อก |
|---|---|
| การติดตั้ง | กลับมา |
| มาตราส่วน | พิมพ์ตามความต้องการ |
| ช่วงการวัด | ตามความต้องการ |
| การจ่ายเงิน | วิธีการชำระเงินต่างๆ |
| หน่วยขนาด | บาร์, ไพซี และอื่นๆ |
|---|---|
| ท่าเรือ | ชิงเต่า, เซี่ยงไฮ้, หนิงโป |
| ประเภทการแสดงผล | อนาล็อก |
| รายละเอียดเพิ่มเติม | มีให้ปรับแต่ง |
| ความถูกต้อง | ±4% |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | เกจวัดแรงดันสุญญากาศแบบดิจิตอล |
| ระยะความดัน | -0.1-100 เมกะพาสคัล |
| ขนาดเคส | 80มม |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -20 ℃ ~ 60 ℃ |
| ขนาดหน้าปัด | 2.5 นิ้ว 4 นิ้ว |
|---|---|
| ระยะความดัน | 30inHG (สุญญากาศ) ถึง 15,000psi |
| ภูเขา | ด้านล่างหรือตามแนวแกน |
| น้ำมัน | ตามความจำเป็น |
| วัสดุเชื่อมต่อ | สแตนเลสหรือเหล็กสีดำ |
| มาตราส่วน | พิมพ์ตามความต้องการ |
|---|---|
| ขนาด | 23mm25mm28mm38mm |
| เกลียว | 1/8''g/npt/m |
| ท่าเรือ | ชิงเต่า, เซี่ยงไฮ้, หนิงโป |
| ความถูกต้อง | ±4% |
| เกลียว | 1/8''g/npt/m |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | อนาล็อก |
| ขนาด | 23mm25mm28mm38mm |
| การจ่ายเงิน | วิธีการชำระเงินต่างๆ |
| ความคิดของคุณ | ยอมรับ |
| การจ่ายเงิน | วิธีการชำระเงินต่างๆ |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | อนาล็อก |
| ความถูกต้อง | ±4% |
| หน่วยขนาด | บาร์, ไพซี และอื่นๆ |
| รายละเอียดเพิ่มเติม | มีให้ปรับแต่ง |