| เกลียว | 1/8''g/npt/m |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | อนาล็อก |
| ขนาด | 23mm25mm28mm38mm |
| การจ่ายเงิน | วิธีการชำระเงินต่างๆ |
| ความคิดของคุณ | ยอมรับ |
| ขนาด | 23mm25mm28mm38mm |
|---|---|
| รายละเอียดเพิ่มเติม | มีให้ปรับแต่ง |
| ความถูกต้อง | ±4% |
| หน่วยขนาด | บาร์, ไพซี และอื่นๆ |
| ประเภทการแสดงผล | อนาล็อก |
| ขนาดที่กำหนด | 25มม |
|---|---|
| การติดตั้ง | กลับมา |
| การจ่ายเงิน | วิธีการชำระเงินต่างๆ |
| ท่าเรือ | ชิงเต่า, เซี่ยงไฮ้, หนิงโป |
| ความถูกต้อง | ±4% |
| มาตราส่วน | พิมพ์ตามความต้องการ |
|---|---|
| ท่าเรือ | ชิงเต่า, เซี่ยงไฮ้, หนิงโป |
| ช่วงการวัด | ตามความต้องการ |
| ความถูกต้อง | ±4% |
| การจ่ายเงิน | วิธีการชำระเงินต่างๆ |
| ขนาดที่กำหนด | 22 มม. 41 มม. |
|---|---|
| รายละเอียดเพิ่มเติม | มีให้ปรับแต่ง |
| หน่วยขนาด | บาร์, ไพซี และอื่นๆ |
| การติดตั้ง | กลับมา |
| เกลียว | 1/8''g/npt/m |
| หน่วยขนาด | บาร์, ไพซี และอื่นๆ |
|---|---|
| ความคิดของคุณ | ยอมรับ |
| ช่วงการวัด | ตามความต้องการ |
| ท่าเรือ | ชิงเต่า, เซี่ยงไฮ้, หนิงโป |
| ขนาด | 22mm23mm25mm28mm38mm41mm |
| ประเภทการแสดงผล | อนาล็อก |
|---|---|
| หน่วยขนาด | บาร์, ไพซี และอื่นๆ |
| รายละเอียดเพิ่มเติม | มีให้ปรับแต่ง |
| ช่วงการวัด | ตามความต้องการ |
| ความคิดของคุณ | ยอมรับ |
| ขนาดการเชื่อมต่อ | 1/4 1/2 "นิ้ว NPT BSP ... |
|---|---|
| ประเภท | ปริมณฑล |
| สถานที่เชื่อมต่อ | ด้านล่าง |
| ท่าเรือ | ชิงเต่า/เซี่ยงไฮ้/Ningbo |
| การจ่ายเงิน | วิธีการชำระเงินต่างๆ |
| ตัวชี้ | อลูมิเนียม สีดำ |
|---|---|
| ความแม่นยำของแรงดัน | 2.5% |
| แคปซูล | ทองเหลืองหรือสแตนเลส |
| ขนาด | 63 มิลลิเมตร 100 มิลลิเมตร 150 มิลลิเมตร |
| วัสดุกรณี | เหล็กสีดำหรือสแตนเลส |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กสแตนเลส |
| ความแม่นยำ | 1,1.6 |
| ขนาดเกลียว | 1/8, 1/4, 3/8 และ 1/2 นิ้ว |
| มาตรฐานด้าย | NPT,BSP,BSPT |