| ชื่อ | อุปกรณ์ปรับอากาศลูกโป่ง Noctilucence Medical 30ATM เครื่องวัดความดัน 40mm |
| ขนาดดวงจร | 40mm (หรือขนาดที่กําหนดเอง) |
| กรณี | กล่องพลาสติก |
| ความดัน | Mpa, หน่วยขนาดอื่น ๆ บาร์, psi, kg/cm2 ฯลฯ (ไม่จําเป็น) |
| แหวน | ไม่มี |
| การเคลื่อนไหว | สีเหลือง |
| ซ็อต | สีเหลือง |
| หลอดบอร์ดอน | เนื้อทองแดง |
| แผ่นโทรและตัวชี้ | อลูมิเนียม |
| หน้าต่าง | พลาสติก |
| ขนาดการเชื่อมต่อ | 1/8 "สําหรับ 1.5", 1/4 สําหรับ 2", 2.5 "กรอบ; 1/2 สําหรับ 4", 6" |
| สายเชื่อม | สายเมตร, NPT, BSP (G, PF), BSPT (ZG, PT) |
| การติดตั้ง | ด้านล่าง (หรือแผ่น, การติดตั้งด้านล่างมี) |
| ความถูกต้อง | 1.5 " ((40 มิลลิเมตร), 2" ((50 มิลลิเมตร), 2.5 ((63 มิลลิเมตร) - 2.5% 4" ((100mm) และ 6" ((150mm) - 1.6% |
| จํากัดความดัน | เสมอ: 3/4x ค่าขนาดเต็ม ความสับสน: 2/3x ค่าตารางเต็ม ระยะเวลาสั้น: ค่าขนาดเต็ม |
Qingdao DaZeFengYang เป็นผู้ผลิตเครื่องวัดความดันและเครื่องมือฮาร์ดแวร์มืออาชีพ และเป็นสมาชิกของสมาคมฮาร์ดแวร์แห่งประเทศจีน
ร่วมกับผู้เชี่ยวชาญทางเทคนิคที่มีความชํานาญสูงของเรา เราได้ลงความพยายามในการตอบสนองมาตรฐานคุณภาพสําหรับเครื่องวัดแรงดัน ตามความต้องการของ GB / T (มาตรฐานจีน) และมาตรฐานสากลเราได้รับการรับรอง ISO9001 และ CE สําหรับผลิตภัณฑ์ทั้งหมดรวมถึงเครื่องวัดความดัน เครื่องควบคุมก๊าซ ไฟเผาตัดและ ไฟเผาปั๊ม
ผ่านการพัฒนามาหลายปี ตอนนี้เรานําเสนอผลิตภัณฑ์ที่น่าประทับใจ ทั้งพิเศษและมาตรฐาน ด้วยราคาที่แข่งขันและการจัดส่งที่น่าเชื่อถือการขายอย่างรวดเร็วและบริการหลังการขายทําให้บริษัทของเราน่าสนใจสําหรับลูกค้าทั่วโลกโดยเฉพาะผู้จําหน่ายและผู้นําเข้าจากยุโรป เอเชียตะวันออกเฉียงใต้ ตะวันออกกลาง อเมริกา และออสเตรเลีย
ยินดีต้อนรับติดต่อเราด้วยโทรศัพท์, อีเมล, หรือเยี่ยมชมบริษัทของเรา เราหวังอย่างซื่อสัตย์ที่จะสร้างอนาคตที่สวยงามร่วมกันกับคุณ
อีเมล: sales1@qddzfy.com
วอทแอป:+8615153253081