| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| ชื่อสินค้า | เกจวัดความดันกลีเซอรีนวัสดุสแตนเลส |
| ขนาด | 100มม |
| วัสดุ | ตัวเรือนสแตนเลส ด้านในเป็นทองเหลือง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| ขนาด | 2.5"(63มม.) |
| การจ่ายเงิน | วิธีการชำระเงินต่างๆ |
| วัสดุ | ตัวเรือน SS และด้านในเป็นทองเหลือง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| เติมน้ำมัน | มีให้เติม |
| ขนาดหน้าปัด | 1.5" (((40 มม.) |
| วัสดุ | ตัวเรือนสแตนเลสและการเชื่อมต่อทองเหลือง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| ชื่อสินค้า | เกจวัดความดันกลีเซอรีนวัสดุสแตนเลส |
| ขนาด | 63มม |
| วัสดุ | ตัวเรือนสแตนเลส ด้านในเป็นทองเหลือง |
| Dial Size | 1.5"-6" Inches |
|---|---|
| ระยะความดัน | 0 ~ 100Mpa, บาร์, เอ็มบาร์ ฯลฯ |
| Producing Experience | 11 Years |
| ชนิดน้ำมัน | สามารถเติมน้ํามันได้ |
| ภูเขา | ด้านล่างหลัง |
| ประสบการณ์การผลิต | 11 ปี |
|---|---|
| Movement Material | Brass |
| ระยะทาง | 0-1000bar |
| Bourdon Tube Material | Phosphor Bronze |
| Connection Size | 1/4 1/2"inch NPT,BSP |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| ขนาด | 2.5"(63มม.) |
| การจ่ายเงิน | วิธีการชำระเงินต่างๆ |
| วัสดุ | ตัวเรือน SS และด้านในเป็นทองเหลือง |
| ขนาดหน้าปัด | 1.5 "-6" นิ้ว |
|---|---|
| Producing Experience | 11 Years |
| Keyword | Pressure Gauge |
| ระยะความดัน | 0 ~ 100Mpa, บาร์, เอ็มบาร์ ฯลฯ |
| Connection Size | 1/4 1/2"inch NPT,BSP |
| Keyword | Pressure Gauge |
|---|---|
| คุณภาพ | 1 ปี |
| Oil Type | Availble To Fill Oil |
| Bourdon Tube Material | Phosphor Bronze |
| ขนาดการเชื่อมต่อ | 1/4 1/2 "นิ้ว NPT, BSP |
| Producing Experience | 11 Years |
|---|---|
| ขนาดการเชื่อมต่อ | 1/4 1/2 "นิ้ว NPT, BSP |
| ขนาดหน้าปัด | 1.5 "-6" นิ้ว |
| Bourdon Tube Material | Phosphor Bronze |
| วัสดุเชื่อมต่อ | สีเหลือง |