| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กดํา |
| สถานที่เดิม | ผลิตในจีน |
| ขนาดหน้าปัด | 40 มม. หรือทำตามความต้องการ |
| ระยะความดัน | ผลิตตามข้อกำหนด Mpa, bar, psi, kg เป็นต้น |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| ชื่อสินค้า | เกจวัดแรงดันแผ่นดินไหวทำจากสแตนเลสทั้งหมด |
| ขนาด | 2.5"(60มม.) |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มดี |
| ขนาด | 2" ((50 มม.) |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| ช่วงความดัน | 0 ~ 100Mpa, บาร์, เอ็มบาร์ ฯลฯ |
| ความคิดของคุณ | ยอมรับ |
|---|---|
| ขนาด | 22mm23mm25mm28mm38mm41mm |
| ท่าเรือ | ชิงเต่า, เซี่ยงไฮ้, หนิงโป |
| ประเภทการแสดงผล | อนาล็อก |
| ขนาดที่กำหนด | 22 มม. 41 มม. |
| ความถูกต้อง | ±2.5% หรือ ±1.6% ของขนาดเต็ม |
|---|---|
| ชิ้นส่วนเปียก | ทองเหลืองหรือสแตนเลส |
| วัสดุเชื่อมต่อ | สแตนเลสหรือเหล็กสีดำ |
| ระยะความดัน | 30inHG (สุญญากาศ) ถึง 15,000psi |
| ขนาดหน้าปัด | 2.5 นิ้ว 4 นิ้ว |
| รายละเอียดเพิ่มเติม | มีให้ปรับแต่ง |
|---|---|
| ขนาดที่กำหนด | 22 มม. 41 มม. |
| ช่วงการวัด | ตามความต้องการ |
| มาตราส่วน | พิมพ์ตามความต้องการ |
| หน่วยขนาด | บาร์, ไพซี และอื่นๆ |
| ประเภท บริษัท | ผู้ผลิต |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| ความถูกต้อง | ±2.5% หรือ ±1.6% ของขนาดเต็ม |
| ขนาดหน้าปัด | 2.5 นิ้ว 4 นิ้ว |
| ท่าเรือ | ชิงเต่า, เซี่ยงไฮ้, หนิงโป, กวางโจว |
| ช่วงการวัด | ตามความต้องการ |
|---|---|
| ตลาดหลัก | ทั่วทุกมุมโลก |
| ขนาด | 100มม |
| ประเภทการติดตั้ง | การเชื่อมต่อด้านล่างหรือด้านหลัง |
| การใช้งาน | การวัดแรงดันอุตสาหกรรม |
| ความถูกต้อง | ±4% |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | อนาล็อก |
| การจ่ายเงิน | วิธีการชำระเงินต่างๆ |
| มาตราส่วน | พิมพ์ตามความต้องการ |
| ท่าเรือ | ชิงเต่า, เซี่ยงไฮ้, หนิงโป |
| การจ่ายเงิน | วิธีการชำระเงินต่างๆ |
|---|---|
| หน่วยขนาด | บาร์, ไพซี และอื่นๆ |
| ขนาด | 23mm25mm28mm38mm |
| ท่าเรือ | ชิงเต่า, เซี่ยงไฮ้, หนิงโป |
| ความคิดของคุณ | ยอมรับ |