| หน่วยขนาด | บาร์, ไพซี และอื่นๆ |
|---|---|
| ท่าเรือ | ชิงเต่า, เซี่ยงไฮ้, หนิงโป |
| ประเภทการแสดงผล | อนาล็อก |
| รายละเอียดเพิ่มเติม | มีให้ปรับแต่ง |
| ความถูกต้อง | ±4% |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | เกจวัดแรงดันสุญญากาศแบบดิจิตอล |
| ระยะความดัน | -0.1-100 เมกะพาสคัล |
| ขนาดเคส | 80มม |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -20 ℃ ~ 60 ℃ |
| ระยะความดัน | 30inHG (สุญญากาศ) ถึง 15,000psi |
|---|---|
| ความถูกต้อง | ±2.5% หรือ ±1.6% ของขนาดเต็ม |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| วัสดุเชื่อมต่อ | สแตนเลสหรือเหล็กสีดำ |
| ประสบการณ์การผลิต | 11 ปี |
| เกลียว | 1/8''g/npt/m |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | อนาล็อก |
| ขนาด | 23mm25mm28mm38mm |
| การจ่ายเงิน | วิธีการชำระเงินต่างๆ |
| ความคิดของคุณ | ยอมรับ |
| การจ่ายเงิน | วิธีการชำระเงินต่างๆ |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | อนาล็อก |
| ความถูกต้อง | ±4% |
| หน่วยขนาด | บาร์, ไพซี และอื่นๆ |
| รายละเอียดเพิ่มเติม | มีให้ปรับแต่ง |
| ประเภทการแสดงผล | อนาล็อก |
|---|---|
| การติดตั้ง | กลับมา |
| มาตราส่วน | พิมพ์ตามความต้องการ |
| ช่วงการวัด | ตามความต้องการ |
| การจ่ายเงิน | วิธีการชำระเงินต่างๆ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| วัสดุ | เหล็กดํา |
| สถานที่เดิม | ผลิตในจีน |
| ระยะความดัน | ผลิตตามข้อกำหนด Mpa, bar, psi, kg เป็นต้น |
| ขนาดหน้าปัด | 2.5 นิ้ว 4 นิ้ว |
|---|---|
| ระยะความดัน | 30inHG (สุญญากาศ) ถึง 15,000psi |
| ภูเขา | ด้านล่างหรือตามแนวแกน |
| น้ำมัน | ตามความจำเป็น |
| วัสดุเชื่อมต่อ | สแตนเลสหรือเหล็กสีดำ |
| ช่วงการวัด | ตามความต้องการ |
|---|---|
| ภูเขา | ด้านล่าง |
| ความถูกต้อง | ± 0.4% ของระดับเต็ม |
| ท่าเรือ | ชิงเต่า เซี่ยงไฮ้ |
| สถานที่เดิม | ผลิตในจีน |