| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| ชื่อสินค้า | เกจวัดแรงดันต่ำแบบแคปซูล |
| การเชื่อมต่อ | ด้านล่าง |
| วัสดุ | เหล็กดํา |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| ชื่อสินค้า | เกจวัดความดันสแตนเลส |
| ขนาด | 100มม |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| ชื่อสินค้า | เกจวัดความดันสแตนเลสทั้งหมดเติมของเหลว |
|---|---|
| ขนาด | 4"((100มม.) |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| ความแม่นยำ | 2.5%/1.6% |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| การรับประกัน | 1 ปี, 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| ชื่อสินค้า | เครื่องวัดความดัน จีน |
| วัสดุ | สแตนเลสทั้งตัว |
| ขนาด | 80มม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | เกจวัดความดันสแตนเลสทั้งหมด |
| ขนาด | 100มม |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| ความถูกต้อง | 1.6% |
| ชื่อสินค้า | เกจวัดความดันแบบดิจิตอล |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| ช่วงความดัน | -0.1-100 เมกะพาสคัล |
| ขนาดเคส | 100มม |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -20°C~60°C |
| Oil Type | Availble To Fill Oil |
|---|---|
| ภูเขา | ด้านล่างหลัง |
| ขนาดหน้าปัด | 1.5 "-6" นิ้ว |
| วัสดุท่อ Bourdon | สารเรืองแสงสีบรอนซ์ |
| ระยะความดัน | 0 ~ 100Mpa, บาร์, เอ็มบาร์ ฯลฯ |
| ประสบการณ์การผลิต | 11 ปี |
|---|---|
| Movement Material | Brass |
| ระยะทาง | 0-1000bar |
| Bourdon Tube Material | Phosphor Bronze |
| Connection Size | 1/4 1/2"inch NPT,BSP |
| ตัวชี้ | อลูมิเนียม สีดำ |
|---|---|
| ขนาด | 63 มม. 100 มม. 150 มม. |
| วัสดุกรณี | เหล็กสีดำหรือสแตนเลส |
| บริการ | บริการหลังการขายครบวงจร |
| ท่าเรือ | ชิงดาว |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | เกจวัดแรงดันดิจิตอล |
| ระยะความดัน | -0.1-100 เมกะพาสคัล |
| ขนาดเคส | 63มม |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -20 ℃ ~ 60 ℃ |