| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มดี |
| ขนาด | 2" ((50 มม.) |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| ช่วงความดัน | 0 ~ 100Mpa, บาร์, เอ็มบาร์ ฯลฯ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| เติมน้ำมัน | มีให้เติม |
| วัสดุ | ตัวเรือนสแตนเลสและการเชื่อมต่อทองเหลือง |
| ระยะความดัน | 0 ~ 100Mpa, บาร์, เอ็มบาร์ ฯลฯ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| เติมน้ำมัน | มีให้เติม |
| ขนาดหน้าปัด | 1.5" (((40 มม.) |
| วัสดุ | ตัวเรือนสแตนเลสและการเชื่อมต่อทองเหลือง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| เติมน้ำมัน | มีให้เติม |
| ขนาดหน้าปัด | 2" ((50 มม.) |
| วัสดุ | ตัวเรือนสแตนเลสและการเชื่อมต่อทองเหลือง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM |
| เติมน้ำมัน | มีให้เติม |
| วัสดุ | ตัวเรือนสแตนเลสและการเชื่อมต่อทองเหลือง |
| ระยะความดัน | 0 ~ 100Mpa, บาร์, เอ็มบาร์ ฯลฯ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| เติมน้ำมัน | มีให้เติม |
| วัสดุ | ตัวเรือนสแตนเลสและการเชื่อมต่อทองเหลือง |
| ระยะความดัน | 0 ~ 250Mpa, บาร์, เอ็มบาร์ ฯลฯ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| ระยะความดัน | สุญญากาศ / บวก |
| หลอดเบอร์ดอน | เครื่องสูบลม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| ขนาด | 2.5"(60มม.) |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| ระยะความดัน | 0 ~ 100Mpa, บาร์, เอ็มบาร์ ฯลฯ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM |
| ขนาด | 2" ((50 มม.) |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| ระยะความดัน | 0 ~ 100Mpa, บาร์, เอ็มบาร์ ฯลฯ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| ขนาด | 100มม |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| ความแม่นยำ | 1.6% |