| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| ขนาด | 63 มม. |
| การชำระเงิน | วิธีการชำระเงินต่างๆ |
| วัสดุ | เหล็กดํา |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| วัสดุ | ตัวเรือนเหล็กพร้อมข้อต่อทองเหลือง |
|---|---|
| สถานที่เดิม | ผลิตในจีน |
| ขนาดหน้าปัด | 60 มม. หรือทำตามความต้องการ |
| ระยะความดัน | ผลิตตามข้อกำหนด Mpa, bar, psi, kg เป็นต้น |
| ภูเขา | ด้านล่าง |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| วัสดุ | ตัวเรือนเหล็กสีดำและข้อต่อทองเหลือง |
| สถานที่เดิม | ผลิตในจีน |
| ขนาดหน้าปัด | 63 มม. หรือทำตามความต้องการ |
| ระยะความดัน | ผลิตตามข้อกำหนด Mpa, bar, psi, kg เป็นต้น |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| วัสดุ | ตัวเรือนสแตนเลสและการเชื่อมต่อทองเหลือง |
| สถานที่เดิม | ผลิตในจีน |
| ขนาดหน้าปัด | 60 มม. หรือทำตามความต้องการ |
| วัสดุ | เหล็ก |
|---|---|
| สถานที่เดิม | ผลิตในจีน |
| ขนาดหน้าปัด | 60 มม. หรือทำตามความต้องการ |
| ระยะความดัน | ผลิตตามข้อกำหนด Mpa, bar, psi, kg เป็นต้น |
| ภูเขา | กลับมา |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM |
| หน้าต่าง | แก้ว, พลาสติก |
| ขนาดเคส | 60 มม |
| ใบรับรอง | CE, ISO9001:2008 |
| วัสดุ | เหล็ก |
|---|---|
| สถานที่เดิม | ผลิตในประเทศจีน |
| ขนาดโทร | 60 มม. หรือทำตามความต้องการ |
| ช่วงความดัน | ผลิตตามข้อกำหนด Mpa, bar, psi, kg เป็นต้น |
| ติดตั้ง | กลับ |
| วัสดุ | เคสสแตนเลสและ conenction ทองเหลือง |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ | กลับ |
| ช่วงความดัน | แรงดันต่ำขนาดเล็ก |
| ความแม่นยำ | 2.5% |
| ขนาดโทร | 63 มม. |
| Material | Black steel case & Brass conenction |
|---|---|
| Connection | bottom |
| Pressure range | Micro Low pressure |
| Accuracy | 2.5% |
| Dial size | 63mm |
| Pressure Range | As Required, Mpa, Bar, Psi, Kg Etc. |
|---|---|
| Size | 40mm-250mm |
| Port | QingDao,ShangHai,Ningbo,Guangzhou |
| Factory | Yes, We Are Factory |
| Case Size | 60mm |