| ความถูกต้อง | +/- 2.5% |
|---|---|
| ประเภทการเชื่อมต่อ | NPT, BSP |
| ช่วงการวัด | ตามความต้องการ |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดด้านล่างหรือด้านหลัง |
| ประเภทการแสดงผล | อนาล็อก |
| ระยะความดัน | 30inHG (สุญญากาศ) ถึง 15,000psi |
|---|---|
| ความถูกต้อง | ±2.5% หรือ ±1.6% ของขนาดเต็ม |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| วัสดุเชื่อมต่อ | สแตนเลสหรือเหล็กสีดำ |
| ประสบการณ์การผลิต | 11 ปี |
| Producing Experience | 11 Years |
|---|---|
| ขนาดการเชื่อมต่อ | 1/4 1/2 "นิ้ว NPT, BSP |
| ขนาดหน้าปัด | 1.5 "-6" นิ้ว |
| Bourdon Tube Material | Phosphor Bronze |
| วัสดุเชื่อมต่อ | สีเหลือง |
| ประสบการณ์การผลิต | 11 ปี |
|---|---|
| Movement Material | Brass |
| ระยะทาง | 0-1000bar |
| Bourdon Tube Material | Phosphor Bronze |
| Connection Size | 1/4 1/2"inch NPT,BSP |
| Company Type | Manufacturer |
|---|---|
| Port | QingDao,ShangHai,Ningbo,Guangzhou |
| Original Place | Made In China |
| Display Type | Analog |
| Size | 40mm-250mm |
| ตัวชี้ | อลูมิเนียมทาสีดำ |
|---|---|
| การเชื่อม | การเชื่อมด้วยเลเซอร์ |
| คุณภาพ | 1 ปี |
| เบอร์ตัน ทูบ | สแตนเลส |
| วัสดุหน้าต่าง | อะคริลิค |
| เติมน้ำมัน | มีให้เติม |
|---|---|
| วัสดุการเคลื่อนไหว | สีเหลือง |
| เติมน้ำมัน | กลีเซอรีนหรือซิลิคอน |
| วัสดุด้าย | สีเหลือง |
| ท่าเรือ | ชิงเต่า, เซี่ยงไฮ้, หนิงโป, กวางโจว |
| Producing Experience | 11 Years |
|---|---|
| ภูเขา | ด้านล่างหลัง |
| วัสดุการเคลื่อนไหว | สีเหลือง |
| Pressure Range | 0~100Mpa,bar,mbar,etc |
| วัสดุเชื่อมต่อ | สีเหลือง |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | L/C, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ |
|---|---|
| ได้รับการรับรอง | ISO CE |
| ขนาดการเชื่อมต่อ | 1/4 นิ้ว |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| ประเภท บริษัท | ผู้ผลิต |
| ความถูกต้อง | +/- 2.5% |
| วัสดุกรณี | เหล็ก |