| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| เติมน้ำมัน | มีให้เติม |
| วัสดุ | ตัวเรือนสแตนเลสและการเชื่อมต่อทองเหลือง |
| ระยะความดัน | 0 ~ 250Mpa, บาร์, เอ็มบาร์ ฯลฯ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| วัสดุ | ตัวเรือนสแตนเลส |
| สถานที่เดิม | ผลิตในจีน |
| ขนาดหน้าปัด | 100 มม. หรือทำตามความต้องการ |
| ภูเขา | เมาท์ล่าง |
|---|---|
| การใช้งาน | อุตสาหกรรม |
| ความถูกต้อง | ±1.6% ของขนาดเต็ม |
| คุณภาพ | 1 ปี |
| เกลียว | 1/2''PT/NPT/G/M |
| น้ำมัน | ตามความจำเป็น |
|---|---|
| ภูเขา | ด้านล่างหรือตามแนวแกน |
| ระยะความดัน | 30inHG (สุญญากาศ) ถึง 15,000psi |
| ขนาดหน้าปัด | 2 |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| ขนาดหน้าปัด | 4 นิ้ว |
|---|---|
| วัสดุหน้าต่าง | กระจกกระชับ |
| สีของหน้าปัด | สีขาว |
| ขนาดเคส | 4 |
| หน้าต่าง | กระจกปลอดภัยหรือกระจก |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มดี |
| ขนาด | 2" ((50 มม.) |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| ช่วงความดัน | 0 ~ 100Mpa, บาร์, เอ็มบาร์ ฯลฯ |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| วัสดุ | ตัวเรือนสแตนเลส |
| สถานที่เดิม | ผลิตในจีน |
| ขนาดหน้าปัด | 63 มม. หรือทำตามความต้องการ |
| ระยะความดัน | ผลิตตามข้อกำหนด Mpa, bar, psi, kg เป็นต้น |
| ขนาดหน้าปัด | 2.5 นิ้ว 4 นิ้ว |
|---|---|
| ระยะความดัน | 30inHG (สุญญากาศ) ถึง 15,000psi |
| ภูเขา | ด้านล่างหรือตามแนวแกน |
| น้ำมัน | ตามความจำเป็น |
| วัสดุเชื่อมต่อ | สแตนเลสหรือเหล็กสีดำ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| สถานที่เดิม | ผลิตในจีน |
| ขนาดหน้าปัด | 80mm หรือ 80mm/ 100mm |