| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| หน้าต่าง | กระจก |
| ระยะทาง | 0-1000bar |
| ประสบการณ์การผลิต | 10 ปี |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มดี |
| ขนาดโทร | 63 มม. |
| วัสดุ | ตัวเรือนเหล็ก/สแตนเลสสีดำ |
| บริการ | บริการหลังการขายครบวงจร |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM |
| ขนาด | 2" 1.5" 1" |
| การชำระเงิน | วิธีการชำระเงินต่างๆ |
| วัสดุ | SS316 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| วัสดุ | เหล็กดํา |
| สถานที่เดิม | ผลิตในประเทศจีน |
| ช่วงความดัน | ผลิตตามข้อกำหนด Mpa, bar, psi, kg เป็นต้น |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กสี bule |
| สถานที่เดิม | ผลิตในประเทศจีน |
| ขนาดโทร | 50 มม. หรือทำตามความต้องการ |
| ช่วงความดัน | ผลิตตามข้อกำหนด Mpa, bar, psi, kg เป็นต้น |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กสี bule |
| สถานที่เดิม | ผลิตในประเทศจีน |
| ขนาดโทร | 50มม |
| ช่วงความดัน | ผลิตตามข้อกำหนด Mpa, bar, psi, kg เป็นต้น |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| ขนาดเคส | 2.5 "(60 มิลลิเมตร),(2",2.5",4",6" เป็นตัวเลือก) |
| ใบรับรอง | ISO9001, CE |
| ภูเขา | back , bottom. กลับ, ด้านล่าง panel แผงหน้าปัด |
| Operating temperature | -40 To 120 °C |
|---|---|
| Port | QingDao,ShangHai,Ningbo, Guangzhou |
| Mounting type | Panel Mount |
| Connection Size | 1/4 1/2"inch NPT,BSP |
| Dial Size | 2"(50mm) |