| ประเภท บริษัท | ผู้ผลิต |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| ความถูกต้อง | ±2.5% หรือ ±1.6% ของขนาดเต็ม |
| ขนาดหน้าปัด | 2.5 นิ้ว 4 นิ้ว |
| ท่าเรือ | ชิงเต่า, เซี่ยงไฮ้, หนิงโป, กวางโจว |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| วัสดุ | ตัวเรือนเหล็กสีดำ |
| ระยะความดัน | สุญญากาศ / บวก |
| หลอดเบอร์ดอน | เครื่องสูบลม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM |
| วัสดุ | เหล็กดํา |
| สถานที่เดิม | ผลิตในจีน |
| ขนาดหน้าปัด | 60 มม. หรือทำตามความต้องการ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| วัสดุ | เหล็กดํา |
| สถานที่เดิม | ผลิตในจีน |
| ขนาดหน้าปัด | 100 มม. หรือทำตามความต้องการ |
| Connection Size | 1/4 1/2" 3/8"BSP NPT M |
|---|---|
| Mount | Bottom Mount |
| Oil Filled | No Oil/ Dry |
| Company Type | Manufacturer |
| Size | 40mm-250mm |
| Keyword | Pressure Gauge |
|---|---|
| คุณภาพ | 1 ปี |
| Oil Type | Availble To Fill Oil |
| Bourdon Tube Material | Phosphor Bronze |
| ขนาดการเชื่อมต่อ | 1/4 1/2 "นิ้ว NPT, BSP |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM |
| ชื่อสินค้า | เกจวัดแรงดันเติมน้ำมัน |
| ขนาด | 60 มม |
| วัสดุ | ตัวเรือนสแตนเลส ด้านในเป็นทองเหลือง |
| Bourdon Tube Material | Phosphor Bronze |
|---|---|
| Keyword | Pressure Gauge |
| คุณภาพ | 1 ปี |
| Mount | Bottom Back |
| ขนาดหน้าปัด | 1.5 "-6" นิ้ว |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| การจ่ายเงิน | วิธีการชำระเงินต่างๆ |
| วัสดุ | ตัวเรือน SS และด้านในเป็นทองเหลือง |
| คําสําคัญ | ระดับความดัน |