| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| วัสดุ | ตัวเรือนเหล็กสีดำ |
| สถานที่เดิม | ผลิตในจีน |
| ขนาดหน้าปัด | 100 มม. หรือทำตามความต้องการ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| วัสดุ | ตัวเรือนเหล็กสีดำ |
| สถานที่เดิม | ผลิตในจีน |
| ขนาดหน้าปัด | 100 มม. หรือทำตามความต้องการ |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM |
|---|---|
| ขนาดหน้าปัด | 150 มิลลิเมตร หรือตามความต้องการ |
| ระยะความดัน | ตามที่ต้องการ Mpa, bar, psi, kg เป็นต้น |
| ภูเขา | เมาท์ล่าง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| ขนาดหน้าปัด | 63มม |
| วัสดุ | ตัวเรือนเหล็ก/สแตนเลสสีดำ |
| บริการ | บริการหลังการขายครบวงจร |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| ขนาดเคส | 4" |
| หน้าต่าง | กระจกปลอดภัยหรือกระจก |
| ความแม่นยำ | 2.5/1.6% |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| ขนาดเคส | 4" |
| หน้าต่าง | กระจกปลอดภัยหรือกระจก |
| ความแม่นยำ | 2.5/1.6% |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| ขนาด | 4"(100มม.) |
| การจ่ายเงิน | วิธีการชำระเงินต่างๆ |
| วัสดุ | สแตนเลสทั้งหมด |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| วัสดุเคส | กล่องเหล็ก |
| ขนาดที่กำหนด | 25มม |
| ความแม่นยำ | 4% |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| หน้าต่าง | กระจก |
| ระยะทาง | 0-1000bar |
| ประสบการณ์การผลิต | 10 ปี |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มดี |
| ขนาดโทร | 63 มม. |
| วัสดุ | ตัวเรือนเหล็ก/สแตนเลสสีดำ |
| บริการ | บริการหลังการขายครบวงจร |