| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM |
| ขนาด | 2" 1.5" 1" |
| การชำระเงิน | วิธีการชำระเงินต่างๆ |
| วัสดุ | SS316 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| วัสดุ | เหล็กดํา |
| สถานที่เดิม | ผลิตในประเทศจีน |
| ช่วงความดัน | ผลิตตามข้อกำหนด Mpa, bar, psi, kg เป็นต้น |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กสี bule |
| สถานที่เดิม | ผลิตในประเทศจีน |
| ขนาดโทร | 50 มม. หรือทำตามความต้องการ |
| ช่วงความดัน | ผลิตตามข้อกำหนด Mpa, bar, psi, kg เป็นต้น |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็กสี bule |
| สถานที่เดิม | ผลิตในประเทศจีน |
| ขนาดโทร | 50มม |
| ช่วงความดัน | ผลิตตามข้อกำหนด Mpa, bar, psi, kg เป็นต้น |
| วัสดุ | เอสเอส304 เอสเอส3016 |
|---|---|
| สี | เงิน |
| ข้อดี | ป้องกันความชื้น, ทนต่อการสึกหรอ, เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม, ทนทานสูง |
| รายละเอียดการบรรจุ | ถุงพลาสติกด้านใน, กล่องส่งออกด้านนอก พาเลทเสริม |
| เวลาการส่งมอบ | 5-30 วัน |
| Operating temperature | -40 To 120 °C |
|---|---|
| Port | QingDao,ShangHai,Ningbo, Guangzhou |
| Mounting type | Panel Mount |
| Connection Size | 1/4 1/2"inch NPT,BSP |
| Dial Size | 2"(50mm) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| ชื่อสินค้า | เกจวัดความดันขนาดเล็ก |
| วัสดุ | ทองเหลืองชุบโครเมี่ยม |
| ขนาด | 22-38มม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| ขนาด | 2.5"(63มม.) |
| การจ่ายเงิน | วิธีการชำระเงินต่างๆ |
| วัสดุ | ตัวเรือน SS และด้านในเป็นทองเหลือง |