| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| ระยะความดัน | 300 บาร์ 400 บาร์.. |
| ขนาดเคส | 100มม |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -20 ℃ ~ 60 ℃ |
| โหมดการแสดงผล | จอแสดงผล 5 หลัก + ตัวบ่งชี้ลำแสงแบบอะนาล็อก |
|---|---|
| ขนาด | 100มม |
| การรับประกันคุณภาพ | 12 เดือน |
| ขีดจำกัดความดัน | สูญญากาศ 0-1,000bar |
| ที่อยู่อาศัย | สแตนเลส |
| ระยะความดัน | 30inHG (สุญญากาศ) ถึง 15,000psi |
|---|---|
| ประสบการณ์การผลิต | 11 ปี |
| วัสดุเชื่อมต่อ | สแตนเลสหรือเหล็กสีดำ |
| ความถูกต้อง | ±2.5% หรือ ±1.6% ของขนาดเต็ม |
| ชิ้นส่วนเปียก | ทองเหลืองหรือสแตนเลส |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| สถานที่เดิม | ผลิตในจีน |
| ขนาดหน้าปัด | 80mm หรือ 80mm/ 100mm |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| ระยะความดัน | -0.1-100 เมกะพาสคัล |
| ขนาดเคส | 80มม |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -20 ℃ ~ 60 ℃ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| ระยะความดัน | -0.1-100 เมกะพาสคัล |
| ขนาดเคส | 65มม |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -10 ℃ ~ 60 ℃ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| สถานที่เดิม | ผลิตในจีน |
| ขนาดหน้าปัด | 65 มม หรือ 80 มม/ 100 มม |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| ระยะความดัน | -0.1-100 เมกะพาสคัล |
| ขนาดเคส | 63มม |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -10 ℃ ~ 60 ℃ |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
|---|---|
| ระยะความดัน | -0.1-100 เมกะพาสคัล |
| ขนาดเคส | 63มม |
| อุณหภูมิแวดล้อม | -10 ℃ ~ 60 ℃ |
| ภูเขา | กลับมา |