| วัสดุ | สแตนเลส |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ | ถุงพลาสติกด้านใน, กล่องส่งออกด้านนอก พาเลทเสริม |
| เวลาการส่งมอบ | 5-30 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | TT,LC.Alipay.Western Union |
| สามารถในการผลิต | เดือนละ30-50k |
| Operating temperature | -40 To 120 °C |
|---|---|
| Port | QingDao,ShangHai,Ningbo, Guangzhou |
| Mounting type | Panel Mount |
| Connection Size | 1/4 1/2"inch NPT,BSP |
| Dial Size | 2"(50mm) |
| ขนาดหน้าปัด | 4 นิ้ว |
|---|---|
| หน้าต่าง | กระจกปลอดภัยหรือกระจก |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0-200°C |
| วัสดุหน้าต่าง | กระจกกระชับ |
| หน้าต่าง | แก้วหรือพลาสติก |