| Range | 0 - 100Mpa |
|---|---|
| Product name | Pressure Gauge Manometer |
| Fluidcompatibility | Air, Water, Oil |
| Pressure type | Gauge Pressure |
| Operating temperature | -40 To 120 °C |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| ชื่อสินค้า | เกจวัดความดัน |
| วัสดุ | ทองเหลืองชุบโครเมี่ยม |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| Fluidcompatibility | Air, Water, Oil |
|---|---|
| Keyword | Pressure Gauge |
| Accuracy | ±1.5% Of Full Scale |
| Mounting type | Panel Mount |
| Range | 0 - 100Mpa |
| ขนาดหน้าปัด | 1.5 "-6" นิ้ว |
|---|---|
| Mount | Bottom Back |
| Connection Material | Brass |
| ขนาดการเชื่อมต่อ | 1/4 1/2 "นิ้ว NPT, BSP |
| Quality | 1 Year |
| ขนาดหน้าปัด | 1.5 "-6" นิ้ว |
|---|---|
| Producing Experience | 11 Years |
| Keyword | Pressure Gauge |
| ระยะความดัน | 0 ~ 100Mpa, บาร์, เอ็มบาร์ ฯลฯ |
| Connection Size | 1/4 1/2"inch NPT,BSP |
| Dial Size | 1.5"-6" Inches |
|---|---|
| ระยะความดัน | 0 ~ 100Mpa, บาร์, เอ็มบาร์ ฯลฯ |
| Producing Experience | 11 Years |
| ชนิดน้ำมัน | สามารถเติมน้ํามันได้ |
| ภูเขา | ด้านล่างหลัง |
| คําสําคัญ | ระดับความดัน |
|---|---|
| วัสดุด้าย | สีเหลือง |
| กรณี | สแตนเลส |
| ระยะความดัน | 0 ~ 100Mpa, บาร์, เอ็มบาร์ ฯลฯ |
| วัสดุการเคลื่อนไหว | สีเหลือง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| ขนาด | 2.5"(63มม.) |
| การจ่ายเงิน | วิธีการชำระเงินต่างๆ |
| วัสดุ | ตัวเรือน SS และด้านในเป็นทองเหลือง |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | เกจ์วัดแรงดันเติมกลีเซอรีน |
| วัสดุ | ตัวเรือนสแตนเลส ด้านในเป็นทองเหลือง |
| เกลียว | 1/2''PT/NPT/G/M |
| ประเภท | เครื่องมือวัด |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| ขนาด | 60 มม |
| การจ่ายเงิน | วิธีการชำระเงินต่างๆ |
| วัสดุ | ตัวเรือน SS และ SS หรือทองเหลืองภายใน |