| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| วัสดุ | ตัวเรือนเหล็กสีดำ |
| สถานที่เดิม | ผลิตในจีน |
| ระยะความดัน | ผลิตตามข้อกำหนด Mpa, bar, psi, kg เป็นต้น |
| รายละเอียดเพิ่มเติม | มีให้ปรับแต่ง |
|---|---|
| ขนาดที่กำหนด | 22 มม. 41 มม. |
| ช่วงการวัด | ตามความต้องการ |
| มาตราส่วน | พิมพ์ตามความต้องการ |
| หน่วยขนาด | บาร์, ไพซี และอื่นๆ |
| การติดตั้ง | กลับมา |
|---|---|
| ช่วงการวัด | ตามความต้องการ |
| ขนาดที่กำหนด | 25มม |
| มาตราส่วน | พิมพ์ตามความต้องการ |
| ความถูกต้อง | ±4% |
| ความถูกต้อง | ±4% |
|---|---|
| ท่าเรือ | ชิงเต่า, เซี่ยงไฮ้, หนิงโป |
| ความคิดของคุณ | ยอมรับ |
| ช่วงการวัด | ตามความต้องการ |
| ขนาดที่กำหนด | 22 มม. 41 มม. |
| ประเภทการแสดงผล | อนาล็อก |
|---|---|
| เกลียว | 1/8''g/npt/m |
| ความถูกต้อง | ±4% |
| ขนาด | 23mm25mm28mm38mm |
| ช่วงการวัด | ตามความต้องการ |
| ความคิดของคุณ | ยอมรับ |
|---|---|
| ขนาด | 22mm23mm25mm28mm38mm41mm |
| ท่าเรือ | ชิงเต่า, เซี่ยงไฮ้, หนิงโป |
| ประเภทการแสดงผล | อนาล็อก |
| ขนาดที่กำหนด | 22 มม. 41 มม. |
| หน่วยขนาด | บาร์, ไพซี และอื่นๆ |
|---|---|
| ท่าเรือ | ชิงเต่า, เซี่ยงไฮ้, หนิงโป |
| ประเภทการแสดงผล | อนาล็อก |
| รายละเอียดเพิ่มเติม | มีให้ปรับแต่ง |
| ความถูกต้อง | ±4% |
| การติดตั้ง | กลับมา |
|---|---|
| รายละเอียดเพิ่มเติม | มีให้ปรับแต่ง |
| มาตราส่วน | พิมพ์ตามความต้องการ |
| ความถูกต้อง | ±4% |
| ขนาด | 23mm25mm28mm38mm |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| ขนาดหน้าปัด | 23มม |
| วัสดุ | เหล็ก/ทองเหลือง |
| ความแม่นยำ | 4% |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| ชื่อสินค้า | เครื่องวัดแรงดันบาร์ |
| วัสดุ | ทองเหลืองชุบโครเมี่ยม |
| ขนาด | 22-25มม |