| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| หน้าต่าง | กระจก |
| ระยะทาง | 0-1000bar |
| ประสบการณ์การผลิต | 10 ปี |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| ระยะความดัน | 0~300บาร์ |
| การติดตั้ง | กลับมา |
| ประเภท | เกจวัดความดันขนาดเล็ก |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| ชื่อสินค้า | เกจวัดความดัน |
| วัสดุ | ทองเหลืองชุบโครเมี่ยม |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| ขนาดหน้าปัด | 1.5 "-6" นิ้ว |
|---|---|
| Producing Experience | 11 Years |
| Keyword | Pressure Gauge |
| ระยะความดัน | 0 ~ 100Mpa, บาร์, เอ็มบาร์ ฯลฯ |
| Connection Size | 1/4 1/2"inch NPT,BSP |
| ขนาดหน้าปัด | 1.5 "-6" นิ้ว |
|---|---|
| Mount | Bottom Back |
| Connection Material | Brass |
| ขนาดการเชื่อมต่อ | 1/4 1/2 "นิ้ว NPT, BSP |
| Quality | 1 Year |
| ประสบการณ์การผลิต | 11 ปี |
|---|---|
| Movement Material | Brass |
| ระยะทาง | 0-1000bar |
| Bourdon Tube Material | Phosphor Bronze |
| Connection Size | 1/4 1/2"inch NPT,BSP |
| Dial Size | 1.5"-6" Inches |
|---|---|
| Connection Material | Brass |
| ประสบการณ์การผลิต | 11 ปี |
| Quality | 1 Year |
| Connection Size | 1/4 1/2"inch NPT,BSP |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM |
| ขนาด | 22 มม. 23 มม. 25 มม. |
| การจ่ายเงิน | วิธีการชำระเงินต่างๆ |
| วัสดุ | ทองเหลืองชุบโครเมี่ยม |
| ชื่อสินค้า | เกจวัดแรงดัน 23 มม |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| วัสดุ | ทองเหลืองชุบโครเมี่ยม |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| การรับประกัน | 1 ปี, 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| ชื่อสินค้า | เครื่องวัดความดัน จีน |
| วัสดุ | สแตนเลสทั้งตัว |
| ขนาด | 80มม |