| Keyword | Pressure Gauge |
|---|---|
| คุณภาพ | 1 ปี |
| Oil Type | Availble To Fill Oil |
| Bourdon Tube Material | Phosphor Bronze |
| ขนาดการเชื่อมต่อ | 1/4 1/2 "นิ้ว NPT, BSP |
| Bourdon Tube Material | Phosphor Bronze |
|---|---|
| Keyword | Pressure Gauge |
| คุณภาพ | 1 ปี |
| Mount | Bottom Back |
| ขนาดหน้าปัด | 1.5 "-6" นิ้ว |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| ชื่อสินค้า | เกจวัดความดันขนาดเล็ก |
| วัสดุ | ทองเหลืองชุบโครเมี่ยม |
| ขนาด | 22-38มม |
| ขนาดที่กำหนด | 22 มม. 41 มม. |
|---|---|
| รายละเอียดเพิ่มเติม | มีให้ปรับแต่ง |
| หน่วยขนาด | บาร์, ไพซี และอื่นๆ |
| การติดตั้ง | กลับมา |
| เกลียว | 1/8''g/npt/m |
| เกลียว | 1/8''g/npt/m |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล | อนาล็อก |
| ขนาด | 23mm25mm28mm38mm |
| การจ่ายเงิน | วิธีการชำระเงินต่างๆ |
| ความคิดของคุณ | ยอมรับ |
| มาตราส่วน | พิมพ์ตามความต้องการ |
|---|---|
| ขนาด | 23mm25mm28mm38mm |
| เกลียว | 1/8''g/npt/m |
| ท่าเรือ | ชิงเต่า, เซี่ยงไฮ้, หนิงโป |
| ความถูกต้อง | ±4% |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มเอ็ม |
| ขนาดหน้าปัด | 38มม |
| วัสดุ | เหล็ก/ทองเหลือง |
| น้ำมัน | ไม่มีน้ํามัน |
| ประเภทการแสดงผล | อนาล็อก |
|---|---|
| หน่วยขนาด | บาร์, ไพซี และอื่นๆ |
| รายละเอียดเพิ่มเติม | มีให้ปรับแต่ง |
| ช่วงการวัด | ตามความต้องการ |
| ความคิดของคุณ | ยอมรับ |
| ขนาด | 23mm25mm28mm38mm |
|---|---|
| รายละเอียดเพิ่มเติม | มีให้ปรับแต่ง |
| ความถูกต้อง | ±4% |
| หน่วยขนาด | บาร์, ไพซี และอื่นๆ |
| ประเภทการแสดงผล | อนาล็อก |
| มาตราส่วน | พิมพ์ตามความต้องการ |
|---|---|
| ท่าเรือ | ชิงเต่า, เซี่ยงไฮ้, หนิงโป |
| ช่วงการวัด | ตามความต้องการ |
| ความถูกต้อง | ±4% |
| การจ่ายเงิน | วิธีการชำระเงินต่างๆ |